Công nghiệp 15,6 inch RK3288 Android 8.1 Tablet PC 10 điểm màn hình cảm ứng
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Kích cỡ: | 15.6 inch máy tính bảng Android |
|---|---|
| Ứng dụng: | màn hình quảng cáo thương mại |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Ethernet: | ủng hộ |
| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | độc quyền |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 2.0 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, sửa chữa |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Pixel sân: | 0,227mm (W) |
| Tỷ lệ tương phản: | 1000: 1 |
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển LCD 13.3 " |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa-core, A53,1,5g |
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
|---|---|
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Hệ thống hoạt động: | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |