|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | S20W |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 63x15x50 |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Kích thước màn hình | MÀN HÌNH LED 20 inch 16:10 |
| Khu vực hiển thị | 408,2 x 255,1 (mm2) |
| Độ phân giải tiêu chuẩn | 1600x900 |
| Số lượng màu | 16,7M |
| Độ sáng | 350 cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Góc nhìn | Ngang: 170° |
| Dọc: 160° | |
| Tỷ lệ tương phản | 50000000:1 |
| Cổng kết nối | VGA, HDMI, USB, AV, BNC, DVI (tùy chỉnh theo yêu cầu) |
| Tần số | 30~80KHz/60~75Hz |
| Nguồn điện | Nguồn điện ngoài: 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Loa (tùy chọn) | 2x2W |
| Thiết lập (tùy chọn) | 1) Cung cấp giá treo tường để gắn tường, VESA 75mm & 100mm |
| 2) Cung cấp chân đế kim loại chắc chắn để đỡ màn hình | |
| Điều khiển OSD | TỰ ĐỘNG, +, NGUỒN, -, MENU |
| độ sáng, tỷ lệ tương phản, tự động điều chỉnh, vị trí pha, đồng hồ, Ngôn ngữ, chức năng, Cài đặt, đặt lại |
![]()
![]()
![]()
1. Sản phẩm chính của công ty bạn là gì?
A: Sản phẩm chính của chúng tôi là khung ảnh kỹ thuật số, máy tính bảng, máy quảng cáo.
2. Q: Đơn hàng tối thiểu là bao nhiêu?
A: Vâng, công ty chúng tôi chủ yếu kinh doanh bán buôn, nhưng nếu bạn nhất quyết mua một chiếc, hoặc bạn chỉ cần một bộ, chúng tôi cũng sẽ giao hàng cho bạn.
3. Q: Công ty bạn chấp nhận những phương thức thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận hầu hết các phương thức thanh toán, nhưng chủ yếu chấp nhận T/T, Western Union/thanh toán thương mại đảm bảo .
4. Q: Tôi chưa từng giao dịch với công ty các bạn trước đây, làm thế nào tôi có thể tin tưởng công ty các bạn?
A: Công ty chúng tôi đã có mặt trên .com được 11 năm, lâu hơn hầu hết các nhà cung cấp cùng ngành, chúng tôi đã là nhà cung cấp vàng trong nhiều năm. hơn nữa, chúng tôi có khá nhiều chứng nhận có thẩm quyền, ví dụ: CE, ROHS, FCC, chứng nhận kiểm tra tại chỗ của .
5. Q: Điều khoản vận chuyển và thời gian giao hàng của công ty bạn là gì?
A: Chà, chúng phụ thuộc vào số lượng đơn hàng của bạn. Như bạn đã biết, chúng tôi cần thời gian để sản xuất máy móc. nhưng chủ yếu, thời gian vận chuyển là 3-8 ngày làm việc sau khi giao hàng. Đối với chi phí chi tiết, nó phụ thuộc vào đơn hàng cuối cùng của bạn.
6. Q: Tôi muốn hỏi bạn liệu có thể có logo của tôi trên sản phẩm không.
A: Có, Dịch vụ một cửa của chúng tôi có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng phát triển ODM/OEM thiết kế sản xuất và chế biến