Màn hình IPS 10,1 inch Máy tính màn hình cảm ứng đa năng với Camera trước 2.0MP và hệ thống Android 6.0
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước bảng điều khiển: | 10,1 inch |
| Độ phân giải tối đa: | 1280*800 |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước bảng điều khiển: | 10,1 inch |
| Độ phân giải tối đa: | 1280*800 |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | USB |
| Camera: | Camera trước |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | Mini USB |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Hệ thống: | Android 13 |
| Máy ảnh: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Trạng thái sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 7 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Kích cỡ: | 9,7 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32/64GB |