10.1Inch RK3399 Máy tính bảng điều khiển nhà thông minh gắn tường với đèn LED xung quanh và Android 13
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | Bộ xử lý lõi tứ RK3188, đồng hồ 1.6 |
| ĐẬP: | 1GB DDR3 |
| ROM: | 8gb |
| Hệ điêu hanh: | Android 5.1 |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| bảng điều khiển: | 15.6 "Bảng điều khiển IPS LCD |
| Chế độ hiển thị: | Thông thường màu đen, IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |
| Camera: | Front Camera |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Màn hình chạm: | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| bảng điều khiển: | Bảng điều khiển LCD 13.3 " |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | Rockchip RK3399 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB+16GB |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | USB |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1.5GHz |