21.5 inch Android All-in-One Tablet với IPS Touch Screen Rockchip RK3399 Quad Core và 350cd / m2 Độ sáng cho sử dụng công nghiệp
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Pixel sân: | 0,227mm (W) |
| Tỷ lệ tương phản: | 1000: 1 |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Pixel sân: | 0,227mm (W) |
| Tỷ lệ tương phản: | 1000: 1 |
| Camera: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 7 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 3.0 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 13.3" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Octa Core |
| Processor Main Frequency: | 2.0GHz |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
|---|---|
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Hệ thống hoạt động: | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Screen Size: | 10.1" IPS screen |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Display resolution: | 1280x800 |
| Operating System: | Android 8.1 |
| Máy ảnh: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 10.1" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | MTK6737 A7 Quad Core |
| Loại bộ xử lý: | A7 Quad Lõi |
| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
| Loại bộ xử lý: | RK3288 Quad Core Cortex A17 |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1,8 GHz |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Type: | IPS |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Bốn nhân |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 1.6GHz |