|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WF1562T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be nogotiable |
| chi tiết đóng gói: | 47x10x39cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Danh mục | Thông số |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
| Độ phân giải | 1920 × 1080 |
| Dung lượng lưu trữ | 2GB/16GB |
| CPU | RK3288 Quad core cortex A17 1.6Ghz |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Tấm nền | Tấm nền LCD IPS 15.6" |
| Khu vực hoạt động | 359.5×223.8 mm (Cao×Rộng) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen, IPS |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Tỷ lệ tương phản | 700 |
| Độ sáng | 250cd/m² |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Giao diện | Thông số |
|---|---|
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Thiết bị USB | Micro USB OTG |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| RJ45 | RJ45 |
| Tai nghe | Tai nghe 3.5mm |
| Tính năng | Thông số |
|---|---|
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV, v.v., hỗ trợ lên đến 4k |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC, v.v. |
| Định dạng ảnh | JPEG |
| Giá đỡ treo tường | Giá đỡ treo tường 100mm×100mm |
| NFC | 13.56M (Tùy chọn) |
| Nút bấm | NGUỒN/TĂNG ÂM LƯỢNG/GIẢM ÂM LƯỢNG/GỌI |
| Loa | 2×2W |
| Camera | 2.0M/P, Camera trước |
| Microphone | Có |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Nhiệt độ làm việc | 0–40°C |
| Phụ kiện | Bộ chuyển đổi (12V/1A), Hướng dẫn sử dụng |