Các tính năng chính của máy tính bảng
| Hệ thống | |
| CPU | RK3399 Dual core cortex A72+Quad core cortex A53 |
| RAM | 4GB |
| Bộ nhớ trong | 128GB |
| Hệ điều hành | Android 12 |
| Màn hình | |
| Màn hình | Màn hình LCD 27" |
| Loại màn hình | IPS |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Màu hiển thị | 16,7 triệu màu |
| Dải màu | sRGB 99% |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Độ sáng | 250cdm2 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:09 |
| Cảm ứng | |
| Loại mô hình | Cảm ứng In-cell |
| Số điểm | 10 điểm |
| Giao diện cảm ứng | HID-USB |
| Mạng | |
| WiFi | 802.11b/g/n/a/ac/ax (WiFi 6) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Ethernet | 100M/1000M |
| Giao diện | |
| Cổng nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| Type-c | Đầy đủ chức năng (Trừ chức năng sạc) |
| USB | Cổng Host USB 2.0 tiêu chuẩn, tùy chọn chức năng cảm ứng USB |
| USB | USB 3.0 |
| USB | USB 3.0 |
| HDMI IN | Hỗ trợ HDMI 2.0 |
| RJ45 | Giao diện Ethernet |
| Phát đa phương tiện | |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, H.263, VC-1, VP8, VP9, MVC, AV1, v.v., hỗ trợ tối đa lên đến 8K@60fps |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC/WAV/OGG, v.v. |
| Ảnh | jpeg/png/gif, v.v. |
| Khác | |
| Màu sản phẩm | Trắng/Đen |
| VESA | 100mm*100mm |
| Nút bấm | Nguồn/Tăng âm lượng/Giảm âm lượng |
| Loa | 5W*2 |
| Cảm biến G | Hỗ trợ 90 độ |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Chứng nhận | CE/FCC |
| Nguồn điện | |
| Loại nguồn | Bộ chuyển đổi |
| Điện áp đầu vào | DC 18V/5A |
| Tiêu thụ điện năng | <=25W |
| Chế độ chờ | Chế độ chờ<=0.5W |
| Dung lượng pin tích hợp | 14.4V/7500MA Tùy chọn |
| Thời lượng pin đầy | 4-6H |
| Chế độ đèn báo | Bật nguồn (ĐỎ) |
| Môi trường làm việc | |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20---60 |
| Nhiệt độ làm việc | 0---45 10~90%RH |
| Phụ kiện | |
| Bộ chuyển đổi | Bộ chuyển đổi, 18V/4A |
| Hướng dẫn sử dụng | Có |
Màn hình 27 inch
Máy tính bảng này sử dụng màn hình lớn 27 inch, rất phù hợp cho người dùng xem phim và duyệt web. Màn hình lớn có thể mang lại trải nghiệm như rạp chiếu phim cho người dùng, và hiệu quả xem tốt hơn. Màn hình 27 inch có không gian thực tế lớn hơn. Người dùng có thể dễ dàng thực hiện đa nhiệm. Nhiều cửa sổ và ứng dụng có thể được mở trên màn hình để cải thiện đáng kể hiệu quả công việc và giảm số lần chuyển đổi cửa sổ qua lại.
![]()
CPU RK3399
Sử dụng CPU RK3399, đây là bộ xử lý hiệu năng cao, tiêu thụ ít điện năng. Nó sử dụng kiến trúc lõi lớn và nhỏ, bốn lõi nhỏ A53 + hai lõi lớn A72, tích hợp GPU MALI-T860 bên trong, hỗ trợ giải mã 4K, mã hóa 1080P. Bộ xử lý RK3399 mạnh mẽ, tốc độ phản hồi nhanh và thiết bị hoạt động của người dùng mượt mà hơn.
![]()
4+128GB
Với cài đặt không gian bộ nhớ 4+128GB, so với 4+64GB thông thường, nó có thể cung cấp đủ dung lượng lưu trữ đồng thời đáp ứng nhu cầu của các ứng dụng hàng ngày.
![]()
Màn hình IPS 1080P
Với độ phân giải cao 1920x1080 với màn hình IPS, nó có thể cung cấp hiệu ứng hiển thị rõ nét. Khả năng tái tạo màu của màn hình IPS mạnh mẽ và hiệu ứng màu sắc do màn hình cung cấp tốt hơn. Rất phù hợp để xem video trên màn hình lớn.
![]()
Pin tùy chọn
Dung lượng pin được chọn, chúng tôi có thể tùy chỉnh dung lượng pin khác nhau theo nhu cầu của người dùng. Mang đến cho người dùng nhiều lựa chọn hơn, giảm chi phí ở một mức độ nhất định và người dùng dễ chấp nhận hơn. Tùy chọn có pin có thể mang lại nhiều kịch bản sử dụng hơn cho thiết bị, để thiết bị không phụ thuộc vào dây nguồn, tiện lợi hơn khi sử dụng.
![]()
Điều chỉnh đa góc
Được trang bị giá đỡ di động có thể điều chỉnh đa góc, mang đến cho bạn trải nghiệm xem siêu hài lòng và thoải mái.
![]()
Sử dụng rộng rãi
![]()
Đóng gói hỗ trợ tùy chỉnh, người dùng có thể tùy chỉnh logo trên hộp. Bao bì tùy chỉnh có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
![]()
Máy tính bảng Android Hội nghị POE NFC 10.1 inch với Thanh đèn LED xung quanh
Máy phát trực tiếp màn hình cảm ứng LCD TV dự phòng di động 24 inch
Máy tính bảng Android RK3566 1080P 55 inch kích thước lớn gắn tường quảng cáo
Máy tính bảng Android gắn tường POE NFC 8 inch
Máy quảng cáo Kiosk Android WiFi đặt sàn 43 inch cho trung tâm mua sắm
Máy tính bảng công nghiệp gắn tường hệ thống Win 7/10 8+128GB 21.5 inch