Hệ thống 21 "Android 12 Stand By Me TV Máy phát thanh thông minh màn hình cảm ứng
| Kích thước: | 21 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 4/8GB |
| ROM: | 64/128GB |
| Kích thước: | 21 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 4/8GB |
| ROM: | 64/128GB |
| Kích thước: | 21,5 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Kích thước: | 21,5 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 128GB |
| Kích thước màn hình: | 21,5 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |