24 inch RK3566 NFC Stand By Me TV Indoor Android 12 Quảng cáo Digital Signage Đồ xách Đường đứng Smart TV
| Kích thước: | 24 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 4/8 GB |
| ROM: | 64/128 GB |
| Kích thước: | 24 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 4/8 GB |
| ROM: | 64/128 GB |
| Kích thước màn hình: | 12,1 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen hoặc màu trắng |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| đầu vào: | VGA |
| Đầu vào tùy chọn: | AV, DVI, BNC, DP, USB, TV, loa có sẵn |