|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WH1332T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be nogotiable |
| chi tiết đóng gói: | 44x10x29cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Hopestar 13,3 inch máy tính bảng y tế được thiết kế đặc biệt cho môi trường chăm sóc sức khỏe nơi độ tin cậy, hiệu suất và an ninh là rất quan trọng.Máy tính bảng Android này cung cấp hoạt động trơn tru và đáp ứng ngay cả trong các ứng dụng bệnh viện và phòng khám đòi hỏi.
| Hệ thống | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | Quad core cortex A17, 1.6G, RK3288 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ nội bộ | 16GB |
| Hệ thống vận hành | Android 8.1 |
| Màn hình chạm | 10 điểm cảm ứng dung lượng |
| Hiển thị | Thông số kỹ thuật |
| Panel | 13.3" màn hình LCD IPS |
| Nghị quyết | 1920x1080 |
| Khu vực hoạt động | 293.76 ((H) x 165.24 ((V) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen, IPS |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (L/R/U/D) |
| Tỷ lệ tương phản | 700 |
| Độ sáng | 250cdm2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Mạng & Kết nối | Thông số kỹ thuật |
| Wifi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số kỹ thuật |
| Thiết bị USB | Micro USB OTG |
| Điện Jack | Điện năng nhập DC |
| RJ45 | RJ45 |
| Máy nghe | 3tai nghe.5mm |
| Các đặc điểm bổ sung | Thông số kỹ thuật |
| Nắp tường | Đẹp tường 100mm x 100mm |
| NFC | 13.56M (Thiết lập tùy chọn) |
| Nút | Điện năng/Làm lượng+/Làm lượng-/Gọi |
| Chủ tịch | 2 x 2W |
| Máy ảnh | 2.0MP Máy ảnh phía trước |
| Máy nghe | Vâng. |
| Ngôn ngữ | Nhiều ngôn ngữ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
Với 2GB RAM và 16GB dung lượng lưu trữ nội bộ, thiết bị xử lý truy cập hồ sơ y tế điện tử, ứng dụng theo dõi bệnh nhân và nhập dữ liệu thời gian thực mà không bị trì hoãn hoặc gián đoạn,đảm bảo nhân viên y tế có thể tập trung vào chăm sóc bệnh nhân thay vì hạn chế công nghệ.
Được trang bị màn hình 1920x1080 Full HD sắc nét, máy tính bảng cung cấp hình ảnh rõ ràng để xem hình ảnh y tế, kết quả phòng thí nghiệm và thông tin bệnh nhân.Màn hình IPS chống chói sáng đảm bảo khả năng đọc trong môi trường lâm sàng sáng và duy trì độ chính xác màu sắc cho chẩn đoánCác yếu tố hình dạng nhỏ gọn 13,3 inch của máy tính bảng cân bằng khả năng di chuyển với khả năng sử dụng, làm cho nó phù hợp với việc sử dụng bên giường, vòng di động, hoặc các trạm y tá tập trung.
An ninh và tuân thủ là điều cần thiết cho việc triển khai chăm sóc sức khỏe.giúp các bệnh viện đáp ứng các tiêu chuẩn bảo mật và các yêu cầu về quy địnhHệ điều hành Android của nó cho phép tích hợp với các hệ thống quản lý bệnh viện, các giải pháp y tế từ xa và phần mềm quản lý bệnh nhân,cung cấp một nền tảng linh hoạt cho các luồng công việc chăm sóc sức khỏe kỹ thuật số.
Các tùy chọn kết nối bao gồm Wi-Fi và hỗ trợ PoE tùy chọn cho phép tích hợp liền mạch vào mạng bệnh viện, hỗ trợ cập nhật và quản lý tập trung.Thiết kế bền của máy tính bảng đảm bảo độ tin cậy trong môi trường y tế nhịp độ nhanh trong khi vẫn duy trì một vẻ ngoài thanh lịch và chuyên nghiệp phù hợp với các ứng dụng đối mặt với bệnh nhân.
Đối với bệnh viện, phòng khám và các nhà cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khỏe muốn cải thiện hiệu quả quy trình làm việc, giảm giấy tờ và nâng cao chăm sóc bệnh nhân, Hopestar 13.3 inch Medical Tablet PC cung cấp một, an toàn, mạnh mẽ,và giải pháp đa năngSự kết hợp của hiệu suất, độ tin cậy và các tính năng tập trung vào lâm sàng làm cho nó trở thành sự lựa chọn lý tưởng cho việc triển khai CNTT y tế, hệ thống tham gia bệnh nhân và hoạt động chăm sóc sức khỏe di động.
Bằng cách áp dụng máy tính bảng y tế Hopestar, các tổ chức chăm sóc sức khỏe có thể hợp lý hóa hoạt động, tăng độ chính xác dữ liệu,và trao quyền cho nhân viên với các công cụ trực quan để cải thiện trải nghiệm bệnh nhân và năng suất nhân viênHiệu suất lâu dài và các tùy chọn kết nối toàn diện của nó đảm bảo nó vẫn là một nền tảng đáng tin cậy cho IT chăm sóc sức khỏe trong nhiều năm tới.