|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be nogotiable |
| chi tiết đóng gói: | 40x7x23cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Máy tính bảng Android thông minh gắn tường 10 inch Quad Core RK3288 RJ45
Máy tính bảng công nghiệp Android 8.1 gắn tường nhà thông minh 10 inch Quad core RK3288 POE
[Máy tính bảng Android 8.1] Tích hợp bộ xử lý Quad-core tốc độ cao và mạnh mẽ, đáp ứng nhu cầu hiệu suất cao đồng thời giữ mức tiêu thụ điện năng rất thấp.
[Máy tính bảng WIFI hiệu suất cao tùy chọn] Máy tính bảng 10 inch này có thể tăng tốc mạng. Đi kèm với loa kép và WIFI băng tần kép tùy chỉnh (2.4GHz & 5GHz), nó được thiết kế để cải thiện.
[Dịch vụ OEM] Cung cấp tất cả các loại dịch vụ OEM, logo khởi động, in logo, thiết kế bao bì, thiết kế mô-đun, v.v.
| CPU | Quad core A17,1.6G, RK3288 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển LCD 10,1" |
| Độ phân giải | 1280*800 |
| Khu vực hoạt động | 172.224(H)x107.64mm(V) |
| Chế độ hiển thị | Mặc định đen |
| Góc nhìn | 80/80/80/80(Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Độ sáng | 280cd/m2 |
| Tỷ lệ khung hình | ,16:10 |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | Ethernet 10M/100M |
| BT | BT 4.0 |
| Giao diện | USB Host *2, Micro USB OTG, đầu ra HDMI, RJ45, đầu vào nguồn DC, giắc cắm tai nghe 3,5mm, Giao diện đa phương tiện độ nét cao |
| POE | IEEE802.3at |
![]()
![]()
![]()