RJ45 lcd 802.11b/g/n WiFi All In One Touch Screen PC 2.0GHz 13 inch
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bộ xử lý tần số chính: | 2.0GHz |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bộ xử lý tần số chính: | 2.0GHz |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Số mẫu: | I1s |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Số mẫu: | I1s |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Giấy chứng nhận tiêu chuẩn: | CE RoHS |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, LCD, khác |
| Hệ điêu hanh: | Linux, Android, Windows, Khác |
| ĐẬP: | 2GB DDR3, 4GB DDR3, 8GB DDR3 |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Ký ức: | 16GB |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích thước: | IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | máy ảnh ống nhòm |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8g, RK3288 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/10.0 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Số mẫu: | Q6 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows/Android |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 21.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad Core |
| Máy ảnh: | Camera phía trước Tùy chọn |
|---|---|
| bộ vi xử lý: | A64 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/4G |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |