Octa Core 1.5GHz Android 6.0 Tablet 17 inch Tất cả trong một màn hình cảm ứng PC
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 6.0 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Cân nặng: | 2kg |
| Kích thước màn hình: | 17.3" |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 6.0 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Cân nặng: | 2kg |
| Kích thước màn hình: | 17.3" |
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 13.3" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Octa Core |
| Processor Main Frequency: | 2.0GHz |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Số mẫu: | i9 pos tất cả trong một |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch, 11,6 inch 15 inch 15,6 inch tùy chọn |
| CPU: | N2840 N2840 N2840 |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| Số mẫu: | RS623 |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Số mẫu: | B1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | i3 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 18,5" |
| sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Cortex Core A17,1.8g, RK3288, RK3288 |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | Business |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |