|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WL1412T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Hộp quà tặng (với bao bì) 320mm 241mm 129mmnet (kg) 1.45kgtouchScreen Android Tablet NFC |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Thông số hệ thống | |
|---|---|
| CPU | Quad core cortex A17, 1.6G, RK3288 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Thông số màn hình | |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển LCD IPS 14" |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 293.76(H)x165.24mm(V) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen, IPS |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 250cd/m² |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Mạng & Kết nối | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | Ethernet 100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | |
| Khe cắm thẻ | Thẻ TF |
| USB | 2 x USB Host |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| HDMI | Đầu ra HDMI, hỗ trợ 4K |
| RJ45 | RJ45 |
| Cổng nối tiếp | USB cho cổng nối tiếp, RS232 |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| Tai nghe | Tai nghe 3.5mm |
| Phát phương tiện | |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV, v.v., hỗ trợ lên đến 4Kx2K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC, v.v. |
| Ảnh | JPEG |
| Tính năng bổ sung | |
| Pin | Không áp dụng |
| NFC | Tùy chọn, NFC 13.56MHz, ISO14443A/ISO14443B/ISO 15693/Mifare classic/Sony felica |
| Loa | 2 x 1W |
| Camera | Camera hai ống kính |
| MIC | MIC tích hợp |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Nhiệt độ làm việc | 0-40°C |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
Máy tính bảng POS All-in-One Android 14 inch cung cấp một giải pháp linh hoạt cho các doanh nghiệp muốn hợp lý hóa hoạt động đồng thời nâng cao tương tác với khách hàng. Được thiết kế để sử dụng trên máy tính để bàn, thiết bị đầu cuối kinh doanh này kết hợp phần cứng hiệu suất cao với khả năng tương thích phần mềm trực quan để đáp ứng các yêu cầu khắt khe của môi trường thương mại có nhịp độ nhanh.
Được trang bị màn hình cảm ứng 14 inch nhạy bén và RAM 2GB, máy tính bảng tất cả trong một này đảm bảo hoạt động mượt mà, không bị giật lag ngay cả khi chạy nhiều ứng dụng cùng lúc. Chức năng NFC tích hợp cho phép giao dịch không tiếp xúc liền mạch và quản lý truy cập nhanh chóng, làm cho nó trở nên lý tưởng cho các điểm thanh toán bán lẻ, hoạt động quầy lễ tân hoặc quầy dịch vụ khách hàng.
Ngoài phần cứng, máy tính bảng Android này được tối ưu hóa cho triển khai B2B. Các doanh nghiệp có thể tích hợp phần mềm POS, công cụ quản lý khách hàng và bảng điều khiển phân tích để thu thập thông tin chi tiết có thể hành động và cải thiện hiệu quả hoạt động. Giao diện thân thiện với người dùng giúp giảm thời gian đào tạo cho nhân viên, trong khi các tùy chọn kết nối nâng cao cho phép tích hợp mạng linh hoạt.
Đối với môi trường doanh nghiệp, Máy tính bảng Android 14 inch cung cấp hiệu suất đáng tin cậy dưới việc sử dụng liên tục. Màn hình cấp thương mại đảm bảo độ rõ nét và khả năng phản hồi cho các ứng dụng hướng tới khách hàng, trong khi cấu trúc chắc chắn chịu được các thách thức hoạt động hàng ngày.
Cho dù được sử dụng trong môi trường bán lẻ, khách sạn hay văn phòng, máy tính bảng này trao quyền cho doanh nghiệp nâng cao trải nghiệm khách hàng, tối ưu hóa hiệu quả của nhân viên và nhanh chóng thích ứng với các yêu cầu hoạt động. Bằng cách kết hợp công nghệ Android tiên tiến với các tính năng thực tế tập trung vào kinh doanh, Máy tính bảng POS All-in-One 14 inch trở thành một công cụ thiết yếu cho hoạt động doanh nghiệp hiện đại.