15.6 inch IPS Portable Monitor 1920 * 1080p 60Hz Wireless Touchscreen
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| màn ảnh rộng: | Vâng |
| Kích thước màn hình: | 15,6" |
| Loại màn hình: | IPS |
| Loại: | Màn hình di động |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| màn ảnh rộng: | Vâng |
| Kích thước màn hình: | 15,6" |
| Loại màn hình: | IPS |
| Loại: | Màn hình di động |
| Số mẫu: | HP-P1561 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | I5 3210m |
| Nghị quyết: | 1920*1080 |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840/RK3288 |
| Hệ thống: | Windows/Android |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Số mẫu: | A2 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-Tel N2840/Rockchip |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Loại giao diện: | HDMI, cổng hiển thị |
| Loại: | Ir touch, liên lạc điện dung |
| Độ sáng: | 350cd/m2 (1000cd/m2, tùy chọn) |
| Kích thước màn hình: | 42 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Loại giao diện: | HDMI, cổng hiển thị |
| Loại: | cảm ứng điện dung |
| Độ sáng: | 350cd/m2 (1000cd/m2, tùy chọn) |