10.1inch L hình AIO máy tính bảng 4G LTE POE NFC RFID màn hình cảm ứng
| Kích cỡ: | IPS 10,1 inch |
|---|---|
| Camera: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích cỡ: | IPS 10,1 inch |
|---|---|
| Camera: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Bốn nhân |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 1.6GHz |
| Máy ảnh: | 5MP+13MP với flash và lấy nét tự động |
|---|---|
| Hỗ trợ tần số: | 13,56 MHz |
| Hệ điều hành: | Android 7.0-8.0 |
| Mạng lưới: | WiFi, GSM, 4G, 3G, hỗ trợ 2G, 3G, 4G và WiFi |
| Nghị quyết: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | Micro USB |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB Loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễn phí, Trả |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| ROM: | 16GB |
|---|---|
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| Size: | 10.1Inch |
| Display Resolution: | 1280*800 |
| LED Colors: | Multiple colors (red for occupied, green for available) |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | Bộ xử lý lõi tứ RK3188, đồng hồ 1.6 |
| ĐẬP: | 1GB DDR3 |
| ROM: | 8gb |
| Hệ điêu hanh: | Android 5.1 |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |