|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | HGN801 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | $580.00-1000 |
| chi tiết đóng gói: | Hộp quà tặng (với bao bì) |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 Piece / Pieces mỗi tháng |
| Loại | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | MT6753 Cortex A53 1.5GHz octa-core |
| RAM | RAM: 2GB ROM: 16GB |
| RAM: 3GB ROM: 32GB tùy chọn | |
| Camera | 5MP + 13MP Có đèn flash và tự động lấy nét |
| Hệ điều hành | Android 7.0-8.0 |
| Lưu trữ | Micro SD (mở rộng tối đa 128GB) |
| Thông số kỹ thuật | |
| Kích thước | 230×146×20±2mm |
| Cân nặng | 670 g |
| LCD | Màn hình HD IPS 8 inch, Độ phân giải 800*1280 |
| TP | Màn hình cảm ứng điện dung đa điểm cấp công nghiệp Corning Gorilla III |
| Khe cắm mở rộng | 2 khe cắm thẻ PSAM (có thể tùy chỉnh 4 khe cắm thẻ PSAM); 1 khe cắm thẻ SIM (có thể tùy chỉnh hai SIM hai chế độ chờ); 1 khe cắm thẻ Micro SD (TF) |
| Đèn báo | Đèn báo mạng, đèn báo sạc |
| Bàn phím | Ba nút vật lý tùy chỉnh F1 ~ F3 ở cạnh bên |
| GPS | GPS (AGPS) với sai số 5m |
1. Chúng tôi là nhà máy hopestar Trung Quốc với 18 năm lịch sử, công nghệ trưởng thành và chất lượng tuyệt vời. Nhà máy đặt tại Quảng Đông, Trung Quốc, với diện tích hơn 12.000 mét vuông, với gần 200 công nhân lành nghề và 7 dây chuyền lắp ráp cùng các xưởng sản xuất module, với năng lực sản xuất 7.000 chiếc/ngày.
2. Hơn 14 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình / máy tính tất cả trong một / khung ảnh kỹ thuật số / máy tính xách tay.
3. Sản phẩm của chúng tôi được xuất khẩu đi khắp nơi trên thế giới, khách hàng của chúng tôi đến từ Châu Âu, Bắc Mỹ, Nam Mỹ, Trung Đông, Đông Nam Á, Trung Á và Châu Phi.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
,
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()