Android 8.1 NFC RFID 10.1" All In One Touch Screen PC với đèn LED
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 8 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A17 Quad Core A17 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 (Tùy chọn POE) |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Bộ xử lý tần số chính: | 1.3g |
| Loại ổ đĩa quang: | KHÔNG |
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10 " |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 13.3" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Octa Core |
| Processor Main Frequency: | 2.0GHz |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước bảng điều khiển: | 10,1 inch |
| Độ phân giải tối đa: | 1280*800 |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Warranty(Year): | 3-YEAR |
|---|---|
| Drive Interface: | USB HDMI RJ45 Type-c |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair, Others |
| Camera: | Front Camera |
| Processor Manufacture: | Rockchip |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bộ xử lý tần số chính: | 2.0GHz |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Ký ức: | 16GB |
| Nghị quyết: | 1280*800 |