350 cd/m2 màn hình chơi game di động 4k
| Kích thước màn hình: | Tùy chọn 13,3 inch, 15 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 4K/1920 x 1080 Tùy chọn |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | Tùy chọn 13,3 inch, 15 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 4K/1920 x 1080 Tùy chọn |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 8 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A17 Quad Core A17 |
| Kích cỡ: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích cỡ: | IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kho: | 4GB+64GB |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Kích thước hiển thị: | 15,6 inch |
| CPU: | Cor-tex lõi tứ A17,1.8G,RK3568 |
| khe sim: | Thẻ 4G Flow |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1024×768 |
| Loại giao diện: | BNC, VGA, HDMI, AV, VGA |
| Độ sáng: | 400cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024×768 |
| Độ sáng: | 400cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| tỷ lệ khung hình: | 5:4 |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Kích thước màn hình: | 10,1 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Nghị quyết: | 1280x800 |
| Loại giao diện: | VGA HDMI DC (DVI, USB tùy chọn) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 21,5 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080P |
| Độ sáng: | 400cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Tỷ lệ khung hình: | 5:4 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 7" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |