Chiếc máy bán lẻ màn hình cảm ứng kép 15,6 inch tất cả trong một thiết bị đầu cuối với công nghệ máy in truyền nhiệt
| Số mẫu: | K17 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| Số mẫu: | K17 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| Kích cỡ: | 15.6 inch máy tính bảng Android |
|---|---|
| Ứng dụng: | màn hình quảng cáo thương mại |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Ethernet: | ủng hộ |
| Bảng điều khiển cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, trắng |
| CPU: | lõi tứ |
| Wifi: | 802.11b/g/n (tùy chọn 2.4GHz & 5.0GHz) |
| Nghị quyết: | 1280 x 800 pixel |
| Kích thước màn hình: | 10.1 12 15 15.6 17 19 21.5 24 32 TFT-LCD |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1024*768,1920 × 1080,1280 × 1024,1440*900 |
| Loại giao diện: | VGA và DVI, HDMI, RS232- tùy chọn |
| Kiểu: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 3840x2160 |
| Loại giao diện: | USB, mini HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 13,3 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, mini HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Screen size: | 10.1 12 15 15.6 17 19 21.5 24 32 inch |
|---|---|
| Color: | Black |
| Resolution: | 1280x1024,1280*800,1920*1080,1440*900 |
| Interface type: | VGA and DVI , HDMI, RS232- optional |
| Type: | Resistive Touch, Capative optional |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 21.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad Core |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Độ dày: | 11mm |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 21,5 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280*1024 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Số mẫu: | i9-2 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | cnhopestar |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | các cửa sổ |