|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | SR121T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | $115.00 - $130.00 / Piece |
| chi tiết đóng gói: | Tờ tiêu chuẩn cho máy tính bảng Android 12 inch |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Một hệ thống POS chuyên nghiệp gắn trên tường có máy tính bảng Android 12,1 inch với màn hình cảm ứng 10 điểm, được thiết kế cho các ứng dụng bán lẻ và khách sạn.
| Hệ thống | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | Bộ vi xử lý lõi bốn RK3188, đồng hồ 1.6G |
| RAM | 1GB |
| Bộ nhớ nội bộ | 8GB |
| Hệ thống vận hành | Android 5.1 |
| Màn hình chạm | 10 điểm cảm ứng dung lượng |
| Hiển thị | Thông số kỹ thuật |
| Panel | 12Màn hình LED 1 inch |
| Nghị quyết | 1280*800 |
| Khu vực hoạt động | 260 ((H) x 161mm ((V) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Độ sáng | 300cd/m2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Mạng lưới | Thông số kỹ thuật |
| Wifi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 10M/100M Ethernet |
| Bluetooth | Răng xanh 4.0 |
| Giao diện | Thông số kỹ thuật |
| Khung thẻ | Thẻ SD |
| USB x 3 | Máy chủ USB |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| RJ45 | RJ45 |
| Máy nghe | 3tai nghe.5mm |
| Media Play | Thông số kỹ thuật |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263H.264, VC1, RV vv, hỗ trợ lên đến 1080p |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Hình ảnh | JPEG |
| Các loại khác | Thông số kỹ thuật |
| Pin | 5000mAh/3,7V |
| VESA | 75x75mm |
| Chủ tịch | 2*1,5W |
| Máy ảnh | 2.0M/P, camera phía trước |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| Ngôn ngữ | Nhiều ngôn ngữ |
| Phụ kiện | Thông số kỹ thuật |
| Bộ điều chỉnh | Bộ điều hợp, 12V/2A |
| Sổ tay người dùng | Vâng. |
Shenzhen Hopestar Sci-tech Co., Ltd là một nhà sản xuất hàng đầu của màn hình LCD và LED ở Shenzhen, Trung Quốc.Bộ phận tiếp thị và dịch vụ sau bán hàngChúng tôi chuyên sản xuất màn hình LCD, màn hình cảm ứng, màn hình CCTV, màn hình khung mở và máy tính toàn bộ từ năm 2002.
Chúng tôi là một thành viên của Dịch vụ đảm bảo thương mại.
Muốn biết thêm chi tiết về dịch vụ bảo đảm thương mại của ?Nhấp vào đâyhoặc hỏi chúng tôi trực tiếp.