Rockchip RK3399 10 inch Android 7.0 Tablet Pc Bức tường gắn trên màn hình cảm ứng
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | Bộ xử lý lõi tứ RK3188, đồng hồ 1.6 |
| ĐẬP: | 1GB DDR3 |
| ROM: | 8gb |
| Hệ điêu hanh: | Android 5.1 |
| Kích thước màn hình: | Màn hình cảm ứng điện dung 21,5 inch FHD 1080p màu trắng |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080 |
| Loại giao diện: | HDMI, USB |
| loại màn hình cảm ứng: | cảm ứng capactitive tùy chọn, cảm ứng điện trở |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước bảng điều khiển: | 10,1 inch |
| Độ phân giải tối đa: | 1280*800 |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Kích thước màn hình: | 19 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1440X900 |
| Loại giao diện: | VGA và HDMI, RS232- Tùy chọn |
| Loại: | Ir touch, liên lạc điện dung |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| Kích thước màn hình: | 13,3 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| CPU: | Lõi kép A72+Quad-Core A53,2.0g, RK3399 |
|---|---|
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Hệ thống vận hành: | Android 7.1/9.0 |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB+16GB |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | thắng 10 |