10.1Inch RK3399 2+16GB Wall Mounted Conference Room Tablet NFC POE Meeting Room Booking System với ánh sáng hai bên
| Kích cỡ: | 10,1 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Ký ức: | 16GB |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích cỡ: | 10,1 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Ký ức: | 16GB |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| PoE: | Tùy chọn |
|---|---|
| wifi: | 802.11b/g/n |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Kích thước màn hình: | 8/10 inch |
| bảng điều khiển cảm ứng: | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/8.1 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16B |
| Máy ảnh: | Camera trước 2.0m/p |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | RK3288 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| Ký ức: | 16/32 GB |
| Màn hình cảm ứng: | 10 điểm chạm điện dung |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/8.1 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2/4GB |
| Ký ức: | 16/32GB |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Kích cỡ: | Bảng điều khiển 14 "LCD |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| ĐẬP: | 2GB |
| rom: | 16GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8g, RK3288 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/10.0 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Kích thước màn hình: | 10.1 "Màn hình IPS |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Size: | 10.1Inch |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP RK3399,Dual-core A72+quad-core A53 |
| Memory Capacity: | 2GB/16GB (4+32GB optional) |
| Touch Screen Type: | Capacitive Screen 10 Points Touch |
| Display resolution: | 1280x800 |