Hội nghị phòng Lịch trình hiển thị Android Tablet với 13,3 inch RK3399 CPU 16/32 GB ROM và 5.0M / P Camera
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| rom: | 16/32 GB |
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| rom: | 16/32 GB |
| Kích cỡ: | 14inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| rom: | 16/32 GB |
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| rom: | 16/32 GB |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| lưu trữ rom: | 32GB/64GB |
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn Hình Điện Dung Cảm Ứng 10 Điểm |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/4GB |
| Kích cỡ: | 13.3inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| rom: | 16GB |
| Kích cỡ: | Bảng điều khiển LCD 15,6 " |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Giao diện: | USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| System: | Android 14 optional |
|---|---|
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone SIM card slot |
| Light Bar: | Four Sides Led Light Bar |
| Wifi: | 802.11b/g/n |
| Storage: | 4GB+64GB |
| Tên: | 15.6 inch máy tính bảng Android |
|---|---|
| CPU: | A133/A523/RK3566/RK3568/RK3288/RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| ROM: | 16GB/32GB/64GB |
| hệ điều hành: | Android 7.1/8.1/9.0/10/11/13 |
| Bộ xử lý: | Rockchip lõi tứ |
|---|---|
| Ký ức: | 4GB+32GB |
| Giao diện hỗ trợ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| Cân nặng: | 1,5kg |
| Đèn LED: | Thanh ánh sáng 4 bên |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Bộ xử lý: | Rockchip lõi tứ |
|---|---|
| Ký ức: | 2GB+16GB |
| Giao diện hỗ trợ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| Cân nặng: | 1,5kg |
| Đèn LED: | Thanh ánh sáng 4 bên |
| Operating System: | Android |
|---|---|
| Light Bar: | Four Sides Led Light Bar |
| Type: | Tablet PC, Industrial Tablet business |
| Screen Size: | 10.1 inches |
| Touch: | 10-Point capacitive touch |