Tính năng chính
| Hệ thống | |
| CPU | RK3566 Quad core cortex A55 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 11 |
| Màn hình | |
| Màn hình | Màn hình thanh 28" |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Chế độ hiển thị | Màu đen thông thường, IPS |
| Tỷ lệ tương phản | 1200 |
| Độ sáng | 250cd/m2 loại |
| Tỷ lệ khung hình | Màn hình thanh |
| Mạng | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | Ethernet 100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | |
| USB Host x3 | USB 2.0 |
| USB OTG | USB OTG |
| Khe cắm thẻ SD | Khe cắm thẻ SD/MMC |
| Tai nghe | Tai nghe 3.5mm |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào DC |
| RJ45 | Ethernet |
| Phát đa phương tiện | |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV, v.v., hỗ trợ lên đến 4k. |
| Ảnh | jpeg |
| Khác | |
| VESA | Gắn tường |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Tiêu thụ điện năng | 24W |
| Phụ kiện | |
| Bộ chuyển đổi | Bộ chuyển đổi, 12V/3A |
| Hướng dẫn sử dụng | Có |
Màn hình 28 inch
Với màn hình dải 28 inch, có thể cung cấp nhiều nội dung hiển thị hơn. Màn hình dài có thể hỗ trợ hiển thị quảng cáo dạng dải. Thiết kế độc đáo có thể hiển thị nhiều hình ảnh sản phẩm và nội dung giá cùng lúc.
![]()
Độ phân giải HD 1920x1080P
Thiết bị được trang bị độ phân giải cao 1920x1080, có thể hiển thị rõ ràng văn bản, hình ảnh và nội dung video, hiển thị nhiều chi tiết hơn, và rất phù hợp để hiển thị nội dung quảng cáo.
![]()
Góc nhìn rộng 178°
Sử dụng công nghệ IPS có thể cung cấp góc nhìn siêu rộng 178°, đảm bảo người dùng có thể nhìn thấy nội dung trên màn hình từ các góc khác nhau. So với màn hình TN, màn hình IPS giảm mỏi mắt và có hiệu quả bảo vệ mắt tốt hơn.
![]()
CPU RK3566
Việc sử dụng RK3566 là bộ xử lý kiến trúc Cortex-A55 lõi tứ. Nó cung cấp hiệu suất mạnh mẽ và hiệu suất năng lượng thấp tuyệt vời để đảm bảo hoạt động ổn định lâu dài của thiết bị. Với bộ nhớ 2+16GB, nó có thể lưu trữ một số tài liệu quảng cáo và video để người dùng sử dụng. Hỗ trợ không gian lưu trữ tùy chỉnh nhiều hơn để đáp ứng các nhu cầu khác nhau của người dùng.
![]()
Chia vùng hiển thị
Thiết bị hỗ trợ chia nhỏ nội dung quảng cáo miễn phí, hỗ trợ video và hình ảnh cùng lúc, và cũng có thể phát các nội dung video khác nhau cùng lúc, rất phù hợp để phát quảng cáo.
![]()
Hệ thống tùy chọn
Hỗ trợ hệ điều hành Android và Win, người dùng có thể chọn hệ điều hành phù hợp theo nhu cầu của mình.
![]()
Nhiều giao diện
Hỗ trợ các giao diện phong phú, như HDMI, USB, MINI USB, thẻ SD, hỗ trợ thiết bị kết nối với nhiều thiết bị ngoại vi hơn. Thuận tiện cho việc truyền dữ liệu giữa các thiết bị, và người dùng sử dụng thuận tiện hơn.
![]()
![]()
![]()
Đóng gói hỗ trợ tùy chỉnh, người dùng có thể tùy chỉnh nhãn logo trên hộp. Bao bì tùy chỉnh có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
![]()
Màn hình cảm ứng LCD di động 24 inch Standby Me Máy phát trực tiếp
Máy quảng cáo Kiosk Android WiFi đặt sàn 43 inch cho trung tâm mua sắm
Máy tính bảng Android 10.1 inch POE NFC Hội nghị với thanh đèn LED xung quanh
Máy tính bảng Android phòng họp gắn tường POE NFC 8 inch
Máy tính bảng công nghiệp gắn tường 21.5 inch 8+128GB Hệ thống Win7/10
Máy tính bảng Android 1080P RK3566 gắn tường kích thước lớn 55 inch