| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Kích thước: | 24 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 4/8 GB |
| ROM: | 64/128 GB |
| Từ khóa: | máy tính bảng máy tính Android |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Ký ức: | 16/32GB |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Giao diện: | RJ45, USB, DC IN, Thẻ MicroSD |
| Kích thước: | 7-55inch tùy chọn |
|---|---|
| CPU: | A64/RK3128/RK3288/RK3399/RK3566 CPU tùy chọn |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| Nghị quyết: | 1280x800/1920x1080 |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |