| Khả năng tương thích hệ điều hành | Window 7/ Window 8/ window 10CE/Mac/Android/Linux /XP |
| CPU | J1900 hoặc cao hơn |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| LƯU TRỮ | 32GB/64Gb/128GB (Có thể nâng cấp) |
| CỔNG KẾT NỐI | VGA, HD, USB 2.0 (2-6), USB 3.0(1-2), LAN, COM, Audio, WiFi |
| Màn hình | |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn nền LED và LCD A Grade |
| Kích thước màn hình | 15.6 Inch (16:9) |
| Độ phân giải | 1366*768 /1920*1080P |
| Độ sáng | ≥250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | <5ms |
| Màn hình cảm ứng | |
| Chế độ cảm ứng | Màn hình cảm ứng điện dung |
| Thời gian phản hồi | <5ms |
| Số điểm cảm ứng | Cấu hình tiêu chuẩn: 10 điểm cảm ứng, có thể phóng to và thu nhỏ hình ảnh, hỗ trợ đa điểm chạm. |
| Độ chính xác nhận dạng cảm ứng | >1.5mm |
| Tần số quét | 200Hz |
| Độ chính xác quét | 4096×4096 |
| Mã giao tiếp | USB 2.0, 3.0 tốc độ cao |
| Thời gian nhấp chuột lý thuyết | >50 triệu lần nhấp |
Chất lượng: Chúng tôi có hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt. Tất cả các sản phẩm đặt hàng từ nhà máy của chúng tôi đều được kiểm tra bởi đội ngũ kiểm soát chất lượng chuyên nghiệp.
Dịch vụ sau bán hàng: Chúng tôi cung cấp đội ngũ dịch vụ sau bán hàng, mọi vấn đề và câu hỏi sẽ được giải quyết bởi đội ngũ dịch vụ sau bán hàng của chúng tôi.
MOQ: Chúng tôi chấp nhận các đơn hàng nhỏ và đơn hàng hỗn hợp. Theo yêu cầu của khách hàng, với tư cách là một đội ngũ năng động, chúng tôi muốn kết nối với tất cả khách hàng của mình.
Kinh nghiệm: Với tư cách là một đội ngũ năng động, với hơn 10 năm kinh nghiệm trên thị trường này, chúng tôi vẫn tiếp tục nghiên cứu và học hỏi thêm kiến thức từ khách hàng, hy vọng chúng tôi có thể trở thành nhà cung cấp lớn nhất và chuyên nghiệp nhất tại Trung Quốc trong lĩnh vực kinh doanh này.
OEM: Chấp nhận ODM/OEM.
Mẫu: Chúng tôi cung cấp sản phẩm này từ nguồn của chúng tôi.
Thời gian sản xuất: trong vòng 7 ngày làm việc sau khi xác nhận đơn hàng.
Tiêu đề ở đây.
Chúng tôi cung cấp các sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ sau bán hàng tốt nhất cho khách hàng. Chúng tôi tuân thủ nguyên tắc "uy tín là trên hết và
hướng đến dịch vụ. Chúng tôi đã thành lập các bộ phận nghiên cứu khoa học, quản lý và sản xuất. Cơ sở sản xuất của chúng tôi bao phủ 3.000
mét vuông, với xưởng chuyên nghiệp không bụi và 4 dây chuyền sản xuất toàn diện hỗ trợ.