Win7/10 Ứng dụng POS tất cả trong một Ứng dụng SDK máy in tích hợp cho nhà hàng màn hình cảm ứng LED 15,6 inch
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Số mẫu: | I1s |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Số mẫu: | B1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | i3 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | RS607 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | oem |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | các cửa sổ |
| Số mẫu: | A2 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-Tel N2840/Rockchip |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | RS610p |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| CPU: | I3 Thế hệ thứ hai |
| Nghị quyết: | 1366*768P |
| Kích thước: | 15.6+14 inch Màn hình kép |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows7/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Screen size: | 7 10 10.1 12 15 17 18.5 19 21.5 27 inch |
|---|---|
| Color: | Black |
| Resolution: | 800×600,1024*768,1280*800,1280*1024,1440*900, |
| Interface type: | VGA, HDMI, USB |
| Type: | Resistive touch, Capacitive touch |
| Số mẫu: | D7 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-tel |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Kích thước màn hình: | 12 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Số mẫu: | K17 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| Màn hình chính: | 11,6/15.6 " |
|---|---|
| Ký ức: | DDR3 2G |
| Ổ đĩa cứng: | SSD 32G |
| CPU: | Intel N2930 / N2840 / I3 / 1900 |
| Hệ điều hành: | Win7/Andrid |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | cửa sổ 7 |
| ĐẬP: | 8GB |
| ROM: | 128 GB |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Kích thước màn hình: | 15,6'' |
|---|---|
| CPU: | I3-3120m |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| hệ điều hành: | Windows 7/10, Android |
| ĐẬP: | 2/4/6/8 GB |