|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WA1033T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be nogotiable |
| chi tiết đóng gói: | 68*22*39cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, D/P. |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Máy tính bảng màn hình cảm ứng gắn tường Rockchip RK3288 với thanh đèn LED được thiết kế cho môi trường thương mại hiện đại, mang lại hiệu suất đáng tin cậy và khả năng tương tác cho các ứng dụng bán lẻ, khách sạn và doanh nghiệp.
| Hệ thống | Thông số |
|---|---|
| CPU | RK3288 Quad core cortex A17 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Màn hình | Thông số |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển LCD IPS 10.1" |
| Độ phân giải | 1280×800 |
| Khu vực hoạt động | 216.96(H)×135.6mm(V) |
| Chế độ hiển thị | Mặc định đen, IPS |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Độ sáng | 250cd/m² |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 |
| Mạng | Thông số |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | RJ45, 100M/1000M |
| 3G/4G | Hỗ trợ dongle USB 3G/4G bên ngoài |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số |
| Khe cắm thẻ | SD, Hỗ trợ lên đến 32GB |
| Mini USB | 1×USB OTG |
| USB 2.0 | 3×USB 2.0 |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| RJ45 | RJ45, 100M/1000M (Có sẵn POE) |
| Tai nghe | Tai nghe 3.5mm |
| Cổng nối tiếp | Cổng nối tiếp loại USB |
| Phát phương tiện | Thông số |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV v.v., hỗ trợ lên đến 1080p |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Ảnh | JPEG |
| Khác | Thông số |
| NFC | Có NFC |
| Loa | 2×2W |
| Camera | Camera trước 2.0MP |
| Microphone | Có |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Phụ kiện | Bộ chuyển đổi: 12V/2A, Hướng dẫn sử dụng: Có |
Máy tính bảng màn hình cảm ứng thương mại này được trang bị bộ xử lý Rockchip RK3288, đảm bảo hiệu suất ổn định cho hoạt động liên tục trong môi trường kinh doanh đòi hỏi cao. Lý tưởng cho biển báo kỹ thuật số, ki-ốt tương tác, điểm bán hàng hoặc hệ thống phòng họp.
Thiết kế gắn tường tích hợp giúp tiết kiệm không gian đồng thời duy trì vẻ ngoài sạch sẽ, hiện đại. Thanh đèn LED đóng vai trò là chỉ báo chức năng cho thông báo và tăng cường sự tương tác của người dùng trong các môi trường bận rộn.
Với bộ xử lý lõi tứ RK3288, máy tính bảng hỗ trợ đa nhiệm và tương tác phản hồi nhanh cho các ứng dụng thời gian thực như đặt hàng tự phục vụ, quản lý khách truy cập hoặc giải pháp định vị.
Đủ linh hoạt cho danh mục kỹ thuật số bán lẻ, thiết bị đặt hàng tự phục vụ của nhà hàng, hệ thống đặt phòng họp doanh nghiệp và ki-ốt thông tin công cộng để định vị hoặc bán vé.
Nhiều tùy chọn kết nối hỗ trợ các thiết bị ngoại vi như đầu đọc thẻ, máy in hoặc máy quét. Thiết kế chuyên nghiệp và các thành phần đáng tin cậy giúp giảm nhu cầu bảo trì và giảm tổng chi phí sở hữu.
Chúng tôi cung cấp hỗ trợ OEM và ODM, đảm bảo sản phẩm có thể được tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu khác nhau về thương hiệu, giao diện hoặc triển khai. Chúng tôi làm việc chặt chẽ với các nhà phân phối, nhà tích hợp và người mua doanh nghiệp để cung cấp các giải pháp gia tăng giá trị cho hoạt động của họ.
Máy tính bảng màn hình cảm ứng gắn tường Rockchip RK3288 với thanh đèn LED là một công cụ đáng tin cậy được thiết kế cho các ứng dụng kinh doanh thực tế, kết hợp hiệu suất, thiết kế và khả năng thích ứng để mang lại sự tin cậy lâu dài và tăng cường tương tác với khách hàng.