L loại Android 8.1 NFC 10.1inch All In One Touch Screen PC Với đèn LED
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| Kích thước: | 75 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080/3840x2160 |
| bảng điều khiển cảm ứng: | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Hệ thống: | Windows/Android |
| ĐẬP: | 2/4/8/16GB |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Sản phẩm: | Màn hình di động |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, mini HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 12 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA và DVI, HDMI - Tùy chọn |
| Kiểu: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Số mẫu: | i8 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Giấy chứng nhận tiêu chuẩn: | CE RoHS |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch 15 inch tùy chọn |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1080p, 4K tùy chọn |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch (Tùy chọn) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| góc nhìn: | Ngang 178 ° dọc: 178 ° |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Bộ kết nối: | Loại-C/H-DMI |
| Nguồn cung cấp điện: | 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Cài đặt: | Máy tính để bàn hoặc treo tường |
| Kích thước màn hình: | 21,5 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1920x1080 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Kiểu: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước: | 21 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 4/8GB |
| ROM: | 64/128GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows 7/10 |
| ĐẬP: | 2 GB |
| ROM: | 32 GB |
| Kích thước màn hình: | 19 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1440X900 |
| Loại giao diện: | VGA và HDMI, RS232- Tùy chọn |
| Kiểu: | Ir chạm, chạm điện dung hoặc không có màn hình cảm ứng |
| Độ sáng: | 350cd/m2 (1000cd/m2, tùy chọn) |
| Kích thước màn hình: | IPS 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | VGA HDMI USB DC |
| Loại: | điện dung |