USB DC12V 10.4 Inch Touch Screen Monitor 300cd/M2 12v màn hình cảm ứng
| Kích thước màn hình: | 10,4 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 10,4 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Số mẫu: | D7 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-tel |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Kích thước màn hình: | 17 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
| Loại giao diện: | VGA và DVI, HDMI, RS232- Tùy chọn |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây |
| Kích thước màn hình: | 12 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA HDMI USB DC |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây, điện dung |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024*768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 10,4 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024*768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 12 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA và DVI, HDMI - Tùy chọn |
| Kiểu: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước: | 15.6+14 inch Màn hình kép |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows7/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Màn hình chính: | 11,6/15.6 " |
|---|---|
| Ký ức: | DDR3 2G |
| Ổ đĩa cứng: | SSD 32G |
| CPU: | Intel N2930 / N2840 / I3 / 1900 |
| Hệ điều hành: | Win7/Andrid |
| An ninh: | Cảm biến dấu vân tay |
|---|---|
| Mạng lưới: | WIRED / WiFI / 3G 4G 5G (Tùy chọn) |
| Cài đặt: | máy tính để bàn, treo tường |
| từ khóa: | Máy tính bảng PC Android 14inch |
| Ngôn ngữ OSD: | Ngôn ngữ đa OSD |
| Bộ xử lý: | Rockchip lõi tứ |
|---|---|
| Ký ức: | 2GB+16GB |
| Giao diện hỗ trợ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| Cân nặng: | 1,5kg |
| Đèn LED: | Thanh ánh sáng 4 bên |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | Bộ xử lý lõi tứ RK3188, đồng hồ 1.6 |
| ĐẬP: | 1GB DDR3 |
| ROM: | 8gb |
| Hệ điêu hanh: | Android 5.1 |