Tự phục vụ RK3566 Processor Tablet cho Đặt hàng nhà hàng 13,3 inch POE NFC RGB LED Light Bar 5MP Camera Android 11
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android 14 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32GB |
| lưu trữ rom: | 32GB/64GB |
|---|---|
| khe sim: | Ủng hộ |
| rom: | 4GB |
| CPU: | lõi tám RK3588 |
| wifi: | 802.11b/g/n (tùy chọn 2.4GHz & 5.0GHz) |
| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Kích cỡ: | 14inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| rom: | 16GB |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | Mini USB |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android |
| rom: | 16/32GB |
| Điện áp đầu vào: | 12V/1.5A |
| CPU: | RK3288 |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| PoE: | Hỗ trợ |
|---|---|
| kết nối: | Wi-Fi, răng màu xanh |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| wifi: | 802.11b/g/n |
| Loại bộ xử lý: | RK3588 Rockchip |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 7.1/8.0/9.0/10/11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích cỡ: | 10,36 inch |
|---|---|
| màn hình: | màn hình kép |
| CPU: | RK3288 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |