Các tính năng chính của máy tính bảng
| Hệ thống | |
| CPU | RK3568 Quad core cor-tex A55 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 11 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Hiển thị | |
| Màn hình | Màn hình LCD 15.6" |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Chế độ hiển thị | Màu đen thông thường |
| Góc nhìn | 80/80/80/80 (Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Tỷ lệ tương phản | 600 |
| Độ sáng | 250cdm2 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Mạng | |
| WiFi | 802.11b/g/n/ac, 2.4G/5G |
| Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Ethernet | 100M/1000M |
| Cổng nối tiếp | Cổng nối tiếp (định dạng TTL) |
| Giao diện | |
| Type-c | Chỉ USB OTG |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| RJ45 | Giao diện Ethernet (Tiêu chuẩn chức năng POE, IEEE802.3at, POE+, loại 4, 25.5W) |
| Cổng điều khiển bằng giọng nói | Đầu nối 6P -2.0mm (Kết nối với micro cầm tay ngoài) |
| USB | USB Host 2.0 |
| Nối tiếp | 8PIN, 2.0MM (định dạng TTL) |
| Tai nghe | Tai nghe + micro 3.5mm |
| Phát đa phương tiện | |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, VP9, v.v., hỗ trợ lên đến 4K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC, v.v. |
| Ảnh | jpeg |
| Khác | |
| Giá đỡ treo tường | Giá đỡ treo tường 100mm*100mm |
| Cảm biến ánh sáng | Hỗ trợ |
| NFC | Tùy chọn, (NFC 13.56MHz, ISO14443A/ISO14443B/ISO 15693/Mifare classic/Sony felica) |
| RFID | Tùy chọn, 125k, ISO/IEC 11784/11785, Hỗ trợ EM4100, TK4100/GK4100, EM4305, T5577 |
| Loa | 2*3W |
| Camera | Góc thông thường 5.0M/P |
| Microphone | Micro kép tiêu chuẩn |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0--40 độ |
| Phụ kiện | |
| Bộ chuyển đổi | Bộ chuyển đổi, 12V/2A |
| Hướng dẫn sử dụng | Có |
| Micro cầm tay | Tiêu chuẩn |
Màn hình 15.6 inch
Máy tính bảng này được thiết kế với kích thước 15.6 inch. So với 13.3 inch, màn hình lớn hơn, hiển thị nhiều khu vực hơn, đồng thời không quá cồng kềnh và dễ sử dụng. Màn hình lớn hơn, không gian thao tác nhiều hơn, nội dung xem trực quan hơn và nâng cao hiệu quả công việc.
![]()
Độ phân giải 1080P
Với độ phân giải cao 1920x1080, màn hình có thể hiển thị nhiều hình ảnh độ nét cao hơn. Việc xem biểu đồ và hình ảnh rõ nét và tốt hơn.
![]()
Camera riêng tư
Máy tính bảng này có camera riêng tư có thể trượt thủ công để che camera khi bạn không cần sử dụng, giúp tăng cường đáng kể quyền riêng tư của người dùng, cải thiện tính bảo mật và mang lại trải nghiệm tốt cho người dùng.
![]()
Chức năng POE
Máy tính bảng được trang bị chức năng POE. Một cáp mạng được cấp nguồn và truyền dữ liệu cùng lúc, giảm nhu cầu về dây nguồn, và việc treo tường dễ dàng hơn. Không cần ổ cắm điện, trông đẹp hơn.
![]()
Cảm ứng điện dung
Với chức năng cảm ứng điện dung 10 điểm, người dùng có thể trực tiếp truy vấn hoặc nhập dữ liệu bằng cách nhấp và vuốt màn hình. Việc sử dụng thuận tiện hơn mà không cần bàn phím và chuột. Cảm ứng điện dung 10 điểm, cảm ứng chính xác hơn, phản hồi nhanh hơn, hỗ trợ thao tác đa người dùng đa ngón tay và thiết thực hơn.
![]()
CPU RK3568
Bộ xử lý kiến trúc ARM Cortex-A55 4 lõi RK3568. Hiệu suất cao. Tiêu thụ điện năng thấp, thiết bị có thể hoạt động trong thời gian dài. Hỗ trợ giải mã và hiển thị video 4K, bạn có thể quan sát hình ảnh chụp CT hoặc MRI trên máy tính bảng, giúp bác sĩ chẩn đoán thuận tiện hơn. Bộ xử lý cũng được trang bị khả năng AI, hỗ trợ nhiều giao diện mở rộng và tăng khả năng tương thích linh hoạt của thiết bị.
![]()
Thiết kế tay cầm gọi một chạm
Được trang bị tay cầm gọi một chạm. Bệnh nhân có thể thông báo cho nhân viên y tế thay kim, rút kim, v.v. Thiết bị được trang bị micro kép tiêu chuẩn, cuộc gọi rõ ràng hơn, giao tiếp thuận tiện hơn và trải nghiệm người dùng tốt hơn.
![]()
![]()
Đóng gói hỗ trợ tùy chỉnh, người dùng có thể tùy chỉnh các nhãn logo trên hộp. Bao bì tùy chỉnh có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
![]()
Máy phát trực tiếp màn hình cảm ứng LCD TV di động 24 inch
Máy quảng cáo kỹ thuật số Android WiFi đặt sàn 43 inch cho trung tâm mua sắm
Máy tính bảng Android hội nghị NFC POE 10.1 inch với thanh đèn LED xung quanh
Máy tính bảng Android RK3566 1080P 55 inch gắn tường kích thước lớn
Máy tính bảng công nghiệp gắn tường hệ thống Win 7/10 8+128GB 21.5 inch
Máy tính bảng Android phòng họp gắn tường NFC POE 8 inch