| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45, khe cắm thẻ SD, Type-C |
| Máy ảnh: | 5MP/2MP tùy chọn phía trước, 13MP/5MP/8MP tùy chọn phía sau |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip 3399 2.0GHz |
| Độ phân giải màn hình: | (Tùy chọn cao hơn) |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Số mẫu: | HPI7 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ký ức: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| Số mẫu: | F1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | cnhopestar |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, màn hình cảm ứng điện dung |
| Hệ điêu hanh: | Android, Windows |
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | Micro USB |
| ROM: | 16GB |
|---|---|
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| Size: | 10.1Inch |
| Display Resolution: | 1280*800 |
| LED Colors: | Multiple colors (red for occupied, green for available) |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB Loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễn phí, Trả |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | Bộ xử lý lõi tứ RK3188, đồng hồ 1.6 |
| ĐẬP: | 1GB DDR3 |
| ROM: | 8gb |
| Hệ điêu hanh: | Android 5.1 |
| Kích thước màn hình: | 10 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tính năng: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa:: | G+g, màn hình cảm ứng điện dung 5 điểm cảm ứng |
| Độ gồ ghề: | IP65 không thấm nước, chống bụi, chống rơi |