RJ45 lcd 802.11b/g/n WiFi All In One Touch Screen PC 2.0GHz 13 inch
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bộ xử lý tần số chính: | 2.0GHz |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bộ xử lý tần số chính: | 2.0GHz |
| Máy ảnh: | Camera trước 2.0m/p |
|---|---|
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3288 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| Ký ức: | 16/32 GB |
| Màn hình chạm: | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 8 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A17 Quad Core A17 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | USB |
| Camera: | Camera trước |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | Business |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 18,5" |
| sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Cortex Core A17,1.8g, RK3288, RK3288 |