Máy POS màn hình cảm ứng 15.6 inch N2840 cho cửa hàng bán lẻ và nhà hàng
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840/RK3288 |
| Hệ thống: | Windows/Android |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840/RK3288 |
| Hệ thống: | Windows/Android |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Kích thước: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| CPU: | i3 |
| Hệ thống: | Windows 7/10 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Kích thước: | 15.6+14 inch Màn hình kép |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows7/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Kích thước: | 17 inch |
|---|---|
| CPU: | N5095 |
| Hệ thống: | cửa sổ 10 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 256GB |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | N100 |
| Hệ thống: | Windows 10/11 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 256GB |
| Kích thước: | 11.6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 4 GB |
| ROM: | 32 GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | cửa sổ 7 |
| ĐẬP: | 2 GB |
| ROM: | 32/64 GB |
| Kích thước: | Màn hình kép 14 inch |
|---|---|
| CPU: | i3 |
| Hệ thống: | cửa sổ7 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | cửa sổ 7 |
| ĐẬP: | 8GB |
| ROM: | 128 GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows 7/10 |
| ĐẬP: | 2 GB |
| ROM: | 32 GB |
| Kích thước: | Màn hình kép 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | cửa sổ7 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows/Android |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Kích thước: | Màn hình kép 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows 7/10, Android |
| ĐẬP: | 4 GB |
| ROM: | 64 GB |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Kích thước: | Tùy chọn 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| ĐẬP: | 8GB DDR3 |
| Ký ức: | SSD 128GB |
| CPU: | I5 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |