Máy tính tiền cảm ứng tích hợp cho siêu thị, màn hình 15.6 inch, kiosk tự phục vụ POS với thanh toán NFC QR
| Kích thước: | Tùy chọn 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| ĐẬP: | 8GB DDR3 |
| Ký ức: | SSD 128GB |
| CPU: | I5 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Kích thước: | Tùy chọn 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| ĐẬP: | 8GB DDR3 |
| Ký ức: | SSD 128GB |
| CPU: | I5 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Kích thước: | 5,5 inch |
|---|---|
| CPU: | MT6580 |
| Hệ thống: | Windows/Android |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Kích thước màn hình: | 15,6'' |
|---|---|
| bộ vi xử lý: | i3 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Hệ điều hành: | Windows7/10, Android |
| Kích thước: | 5.45inch |
|---|---|
| CPU: | MT8766V |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip Quda lõi |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64gb |
| Hệ điều hành: | Android 15/14 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
| Kích thước: | 15Màn hình.6 inch |
|---|---|
| CPU: | I5 |
| Hệ thống: | Windows7/10/11 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 128GB |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước/camera sau |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 Type-C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Kích thước: | 21,5 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588S2 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32GB |
| Bảng điều khiển cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, trắng |
| CPU: | lõi tứ |
| Wifi: | 802.11b/g/n (tùy chọn 2.4GHz & 5.0GHz) |
| Nghị quyết: | 1280 x 800 pixel |
| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |