RK3288 All In One Android Tablet
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android 14 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32GB |