NFC RJ45 máy tính bảng máy tính Android All In One Android máy tính bảng máy tính tường
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| PoE: | Tùy chọn |
|---|---|
| wifi: | 802.11b/g/n |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Kích thước màn hình: | 8/10 inch |
| bảng điều khiển cảm ứng: | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Type: | IPS |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3399 |
| Loại bộ xử lý: | 6 lõi |
| Kích thước: | Màn hình IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | máy ảnh ống nhòm |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288, RK3399 Tùy chọn |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
|---|---|
| Kích thước: | 32 inch |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3566 Quad Core Rockchip |
| Hệ điều hành: | Android |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | độc quyền |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 2.0 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, sửa chữa |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| System: | Android 11 |
|---|---|
| Resolution: | 1280x800 |
| Touch Panel: | 10-Point capacitive touch |
| Network: | Enthernet / 3G / 4G |
| Camera: | Front |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
|---|---|
| Resolution: | 1920x1080 |
| Connectivity: | Wi-Fi, BT |
| Earphone: | 3.5mm earphone |
| Aspect Ratio: | 16:9 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Bộ xử lý: | Rockchip lõi tứ |
|---|---|
| Ký ức: | 4GB+32GB |
| Giao diện hỗ trợ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| Cân nặng: | 1,5kg |
| Đèn LED: | Thanh ánh sáng 4 bên |
| Bộ xử lý: | Rockchip lõi tứ |
|---|---|
| Ký ức: | 2GB+16GB |
| Giao diện hỗ trợ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| Cân nặng: | 1,5kg |
| Đèn LED: | Thanh ánh sáng 4 bên |
| Kích thước: | 10,1 inch |
|---|---|
| CPU: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8g, RK3288 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/10.0 |