350cd/M2 24 Inch Android Tablet Poe Android Tablet Wall Mount Với HDMI Usb
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| ĐẬP: | 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ SD: | Thẻ SD (tối đa 32GB) |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| ĐẬP: | 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ SD: | Thẻ SD (tối đa 32GB) |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64gb |
| Hệ điều hành: | Android 15/14 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Warranty(Year): | 3-YEAR |
|---|---|
| Drive Interface: | USB HDMI RJ45 Type-c |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair, Others |
| Camera: | Front Camera |
| Processor Manufacture: | Rockchip |
| Kiểu: | 1920*1080p, IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Pixel sân: | 0,227mm (W) |
| Tỷ lệ tương phản: | 1000: 1 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera phía trước/camera sau |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB Loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễn phí, Trả |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| bộ vi xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB Loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễn phí, Trả |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 (Tùy chọn POE) |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3399, A72+lõi tứ A72+A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB, 16GB |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Kích cỡ: | IPS 10,1 inch |
|---|---|
| Camera: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280*800 |
| Screen Size: | 10.1-inch |
|---|---|
| Size: | 10.1Inch |
| LED Status Lights: | Surrounding LED status lights |
| Multiple Usage Scenarios: | Meeting room scheduler, digital signage display, smart home control panel, employee check-in terminal, interactive information kiosk |
| POE: | IEEE802.3at/af |