Máy tính bảng Android PC để bàn L-style 17 inch Poe NFC cho POS Bán lẻ
| Kích thước màn hình: | 17.3" |
|---|---|
| CPU: | RK3366 |
| Hệ điêu hanh: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Kích thước màn hình: | 17.3" |
|---|---|
| CPU: | RK3366 |
| Hệ điêu hanh: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Keywords: | desktop android tablet pc |
|---|---|
| Colors: | Black, White |
| Memory: | 16/32GB |
| Ram: | 2GB/4GB |
| Interfaces: | RJ45, USB, DC IN, MicroSD Card |
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| PoE: | Vâng |
| Từ khóa: | Máy tính bảng Android y tế |
| Dung lượng bộ nhớ: | 16GB/32GB |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| lưu trữ rom: | 32GB/64GB |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1,8 GHz |
| Trọng lượng: | 500g |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5MP |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Từ khóa: | Màn hình quảng cáo Android Tablet |
| Loa: | 2*5W |
| CPU: | RK3568 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| ĐẬP: | 4GB |
| An ninh: | Cảm biến dấu vân tay |
|---|---|
| Mạng lưới: | WIRED / WiFI / 3G 4G 5G (Tùy chọn) |
| Cài đặt: | máy tính để bàn, treo tường |
| từ khóa: | Máy tính bảng PC Android 14inch |
| Ngôn ngữ OSD: | Ngôn ngữ đa OSD |
| CPU: | RK3576S |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 64gb |
| ĐẬP: | 4GB |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3288 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| name: | L shape desktop android tablet pc |
|---|---|
| os: | android 11 |
| RAM/ROM: | 2GB+16GB/4GB+32GB |
| screen: | Capacitive touch screen |
| application: | bank hotel Restaurant ordering |
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Aspect Ratio: | 16:10 |
|---|---|
| Touch Screen: | 10-Point capacitive touch |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
| System: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| Nfc: | Support |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Điện áp đầu vào: | 12V/3A |
| Ký ức: | 2GB+16GB |
|---|---|
| nfc: | Hỗ trợ |
| Màn hình chạm: | Vâng |
| Chức năng: | NFC, Poe |
| Sử dụng: | Văn phòng thông minh kinh doanh trẻ em giáo dục học hỏi người chơi quảng cáo chơi game |