RK3288 A64 NFC Wifi 12 Inch Android Tablet Với Wall Mount Bracket
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| Độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| Độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip Quda lõi |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Góc nhìn: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
| Kích cỡ: | 13.3inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| rom: | 16GB |
| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 18,5" |
| sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Cortex Core A17,1.8g, RK3288, RK3288 |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |