350cd/M2 24 Inch Android Tablet Poe Android Tablet Wall Mount Với HDMI Usb
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| ĐẬP: | 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ SD: | Thẻ SD (tối đa 32GB) |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| ĐẬP: | 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ SD: | Thẻ SD (tối đa 32GB) |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển LCD 13.3 " |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa-core, A53,1,5g |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
|---|---|
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Hệ thống hoạt động: | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Screen Size: | 10.1" IPS screen |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Display resolution: | 1280x800 |
| Operating System: | Android 8.1 |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 6.0 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Cân nặng: | 2kg |
| Kích thước màn hình: | 17.3" |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| Kích cỡ: | IPS 10,1 inch |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Hệ thống: | Android 13 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |