10.1Inch RK3288 NFC POE Bức tường gắn màn hình cảm ứng máy tính bảng hội nghị với thanh đèn LED
| Máy ảnh: | Camera trước 2.0m/p |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | RK3288 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| Ký ức: | 16/32 GB |
| Màn hình cảm ứng: | 10 điểm chạm điện dung |
| Máy ảnh: | Camera trước 2.0m/p |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | RK3288 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| Ký ức: | 16/32 GB |
| Màn hình cảm ứng: | 10 điểm chạm điện dung |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Từ khóa: | Máy tính bảng gắn tường |
|---|---|
| Máy chủ USB: | Máy chủ USB 2.0 |
| khe sim: | Thẻ 4G Flow |
| Kích thước hiển thị: | 15,6 inch |
| lưu trữ rom: | 32GB/64GB |
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| rom: | 16/32 GB |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera phía trước/camera sau |
| Màn hình: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1,8 GHz |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280*800 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | độc quyền |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 2.0 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, sửa chữa |
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| rom: | 16/32 GB |
| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 Type-C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Kích cỡ: | 15.6 inch máy tính bảng Android |
|---|---|
| Ứng dụng: | màn hình quảng cáo thương mại |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Ethernet: | ủng hộ |