15.6 inch màn hình cảm ứng kép tất cả trong một hệ thống POS với hòm tiền và xây dựng trong máy in 58mm 2GB RAM siêu thị
| Số mẫu: | K11 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-tel |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | K11 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-tel |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | A2 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-Tel N2840/Rockchip |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| CPU: | Lõi kép A72+Quad-Core A53,2.0g, RK3399 |
|---|---|
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Hệ thống vận hành: | Android 7.1/9.0 |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | độc quyền |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 2.0 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, sửa chữa |
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |