Hệ thống POS màn hình kép 14 inch Công nghệ máy in chuyển nhiệt cho Android Win7/10 All-in-One POS Terminal
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Kích thước: | 13.3/15/15.6 Màn hình đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Ký ức: | 2/4GB DDR3, 8GB DDR3 |
| Dung lượng đĩa cứng: | 32GB, 64GB, 128GB |
| hệ điều hành: | Giành chiến thắng 7/8 // 10/XP, Android |
| Vật liệu: | Nhựa |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | Mini USB |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024*768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows/Android |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễ |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1,8 GHz |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3288 |
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Số mẫu: | 6000 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| CPU: | MTK6739 |
| ĐẬP: | 1GB/2GB |