10 điểm Hopestar 5ms 17 Inch Portable Monitor màn hình cảm ứng
| Kích thước màn hình: | 17 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280*1024 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 17 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280*1024 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Số mẫu: | i9 pos tất cả trong một |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch, 11,6 inch 15 inch 15,6 inch tùy chọn |
| CPU: | N2840 N2840 N2840 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Số mẫu: | K11 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-tel |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| rom: | 16GB |
| CPU: | RK3576S |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 64gb |
| ĐẬP: | 4GB |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | N100 |
| Hệ thống: | Windows 10/11 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 256GB |
| Kích thước: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| CPU: | Tùy chọn |
| ĐẬP: | 2/4/8GB |
| ROM: | 16/32/64/128GB |
| Hệ thống: | Windows 7/10, Android |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, màn hình cảm ứng điện dung |
| Hệ điêu hanh: | Android, Windows |
| Số mẫu: | 6000 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MTK6739 |
| ĐẬP: | 1/2GB |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Kích thước: | Màn hình kép 15.6 inch |
|---|---|
| Ký ức: | 2GB |
| Dung lượng đĩa cứng: | 32GB |
| CPU: | RK3568, Intel Celeron J1900, Intel J4125 |
| Hệ thống: | Android/Windows |