| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích thước màn hình: | 17,3" |
|---|---|
| CPU: | RK3366 |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Kích cỡ: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích cỡ: | 10,1 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| rom: | 16GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x800 |
| Bảng điều khiển cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Mạng: | Enternet / 3G / 4G |
| Máy ảnh: | Đằng trước |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/7.1/8.0/9.0/10/11 |
| Độ phân giải màn hình: | 1920x1080 |
| Kích cỡ: | 8/10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| rom: | 16GB |
| Kích cỡ: | 10,36 inch |
|---|---|
| màn hình: | màn hình kép |
| CPU: | RK3288 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| CPU: | RK3576S |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 64gb |
| ĐẬP: | 4GB |
| Kích cỡ: | 10,1 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| Ký ức: | 16/32GB |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Máy ảnh: | 2.0M/P, camera trước |
| Độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| CPU: | Cortex lõi Quad A17,1.6g, RK3288 |
| Bảng điều khiển cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, trắng |
| CPU: | lõi tứ |
| Wifi: | 802.11b/g/n (tùy chọn 2.4GHz & 5.0GHz) |
| Nghị quyết: | 1280 x 800 pixel |
| Kích cỡ: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920x1080 |
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |