|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | W1001 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Hộp quà tặng (với bao bì) |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | RK3288 Quad core cortex A17 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ nội bộ | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 8.1 |
| Màn hình chạm | 10 điểm cảm ứng dung lượng |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Bảng LCD | IPS |
| Nghị quyết | 1280×800 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường là màu đen. |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (L/R/U/D) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:10 |
| Giao diện | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Wifi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 10M/100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Khung thẻ | TF, hỗ trợ lên đến 32GB |
| USB | USB cho chuỗi (định dạng RS232) |
| Máy chủ USB | USB 2.0 |
| Loại C | Chỉ USB OTG |
| Điện Jack | Điện năng nhập DC |
| Máy nghe | 3.5mm đầu ra tai nghe |
| RJ45 | Chỉ chức năng Ethernet |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hỗ trợ định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265H.264, VC-1, VP8, vv, hỗ trợ lên đến 4K |
| Hỗ trợ định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Định dạng hình ảnh | JPEG |
| Cài đặt màn hình cảm ứng | Hiển thị hai lần với cảm ứng hai lần theo tiêu chuẩn, hiển thị hai lần tùy chọn với cảm ứng một lần |
| Máy nghe | Máy nghe đơn |
| Chủ tịch | 2×2W |
| Máy ảnh | Tiêu chuẩn Máy ảnh đơn 5.0MP, Tùy chọn Máy ảnh kép |
| Pin | Tùy chọn 4500mAh |
| Hỗ trợ ngôn ngữ | Nhiều ngôn ngữ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°40°C |