|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Tính năng chính
| Hệ thống | |
| CPU | RK3566 Quad core cortex A55 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 11 |
| Màn hình | |
| Màn hình | màn hình thanh 24" |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Chế độ hiển thị | Màu đen thông thường, IPS |
| Tỷ lệ tương phản | 1200 |
| Độ sáng | 250cd/m2 loại |
| Tỷ lệ khung hình | Màn hình thanh |
| Mạng | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | Ethernet 100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | |
| USB Host x3 | USB 2.0 |
| USB OTG | USB OTG |
| Khe cắm thẻ SD | Khe cắm thẻ SD/MMC |
| Tai nghe | Tai nghe 3.5mm |
| Cổng nguồn | Đầu vào DC |
| RJ45 | Ethernet |
| Phát đa phương tiện | |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV, v.v., hỗ trợ lên đến 4k. |
| Ảnh | jpeg |
| Khác | |
| VESA | Gắn tường |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Tiêu thụ điện năng | 24W |
| Phụ kiện | |
| Bộ chuyển đổi | Bộ chuyển đổi, 12V/3A |
| Hướng dẫn sử dụng | có |
Đóng gói hỗ trợ tùy chỉnh, người dùng có thể tùy chỉnh nhãn logo trên hộp. Bao bì tùy chỉnh có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
Thiết bị này sử dụng màn hình 24 inch, có thể hiển thị rõ ràng nội dung quảng cáo. Kích thước vừa phải và không chiếm quá nhiều không gian. So với máy quảng cáo vuông truyền thống, chức năng quảng cáo dạng thanh này hiển thị nhiều nội dung thông tin hơn, có thể hiển thị nhiều thông tin sản phẩm cùng lúc, rất phù hợp để sử dụng ở phía trên kệ, hành lang tàu điện ngầm và các địa điểm khác.
Độ phân giải HD 1920x1080P
![]()
Sử dụng độ phân giải cao 1920x1080 để hiển thị nội dung quảng cáo độ nét cao. Dù là văn bản hay hình ảnh, nó đều có thể hiển thị chi tiết xuất sắc, có thể hiển thị menu rõ ràng và quảng cáo sản phẩm. Hiệu quả xem của khán giả tốt hơn.
Góc nhìn rộng 178°
Góc nhìn đầy đủ 178° và màn hình siêu rộng, bạn vẫn có thể nhìn thấy hình ảnh rộng ở các góc khác nhau.
![]()
Đa giao diện
Việc sử dụng RK3566 là bộ xử lý kiến trúc lõi tứ Cortex-A55. Nó cung cấp hiệu suất mạnh mẽ và hiệu suất năng lượng thấp tuyệt vời để đảm bảo hoạt động ổn định lâu dài của thiết bị.
Chia khu vực hiển thị
![]()
Đa giao diện
Hệ điều hành tùy chọn
Thiết bị hỗ trợ hệ điều hành Android và Win. Nó có thể cấu hình các hệ điều hành khác nhau theo nhu cầu của người dùng để lựa chọn phạm vi lựa chọn rộng hơn và đáp ứng mọi nhu cầu của người dùng.
![]()
Đa giao diện
Hỗ trợ cấu hình giao diện đa dạng, với nhiều giao diện USB, thuận tiện cho việc kết nối các thiết bị ngoại vi như ổ USB, ổ cứng, chuột. Được trang bị khe cắm thẻ SD/MMC để hỗ trợ lưu trữ mở rộng, thuận tiện cho việc lưu trữ và phát nhiều tệp đa phương tiện hơn.
Đóng gói
![]()
Đóng gói hỗ trợ tùy chỉnh, người dùng có thể tùy chỉnh nhãn logo trên hộp. Bao bì tùy chỉnh có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
Sản phẩm gợi ý
Máy tính bảng công nghiệp gắn tường hệ điều hành Win 7/10 RAM 8GB + 128GB màn hình 21.5 inch
![]()
Máy tính bảng hội nghị Android POE NFC 10.1 inch với thanh đèn LED xung quanh
Máy phát trực tiếp màn hình cảm ứng LCD TV di động 24 inch
Máy tính bảng Android gắn tường POE NFC 8 inch cho phòng họp
![]()
![]()
![]()
Máy tính bảng Android RK3566 1080P gắn tường kích thước lớn 55 inch
![]()